Kaa Tayari kwa Kolabo ya Joh Makini na Davido ambayo itatoka Hivi karibuni, Davido ayaandika haya.

Hitmaker wa ngoma ya 'waya' anaetokea kwenye kundi la weusi, msanii Joh Makini sasa yuko mbioni kuitimiza adhma yake ya kufanya kolabo na msanii wa kutoka pande za Nigeria. Kama utakuwa ni mpekuzi mzuri wa mitandao ya kijamii tayari utakuwa umeweza kukutana na post ya Davido akiashiria ukamilifu wa ngoma hiyo.

"Back to work !! On set 📽 shoot @johmakinitz ft Davido ..... TZ 🇹🇿 x NAIJA 🇳🇬 !!"

Ameandika Daivo


Pata Nyimbo Mpya Moja Kwa Moja Kupitia Mitandao Ya Kijamii
Facebook Fan Page: Bachema Tz
Twitter: @Bachema Tz
Instagram: @bachemaofficial
Share on Google Plus

About Bachema Tv

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0717342094,Email.bachemao@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachemao@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment