NEW SONG | Band Zote Za Morogoro-Kilio Cha Stephan Sembuche

Wimbo huu ni maalum kwa ajili ya msiba wa mpendwa wetu Stephan Sembuche.. Ulioimbwa na wanamusic wa band zote mkoani morogoro.
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment