TAZAMA PICHA 15 ZA WASANII WA TANZANIA WAKIWA NA WADAU WA MUZIKI KUTOKA MAREKANI NDANI YA SEMINA


 Wasanii wakiwa ndani ya semina hiyo.
 Mfalme Mzee Yussuf akiongea jambo ndani ya semina hiyo










Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment