TAZAMA PICHA DIAMOND AKIWA NA MZEE CHILO LEO HII MJINI DODOMA

Mzee Chilo na Diamond wakishow love katika Uwanja Jamhuri Dodoma Leo hii Masaa  machache kabla ya Show leo Ambapo wasanii wote watahusika katika Jukwaa Moja.

Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment