NEWS,MAXIMO AWASILI TANZANIA,YANGA RAHA TUPU

Kocha mpya wa Yanga SC, Mbrazil Marcio Maximo kushoto baada ya kuwasili Uwanja wa
Ndege wa kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA) mchana huu tayari kuanza kazi. (Picha zaidi zitafuatai).
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment