DIAMOND FANYA YAKO BANA!!!!!!!! HII NI JUU YA VIDEO YA DIAMOND FT INYANYA ILIYOFANYIKA HUKO MAMBELE!! DIAMOND NDO BASI TENA HAKAMATIKI

diamond na iyanyaa

Diamond na Iyanya walishuti video ya wimbo huo nchini Uingereza na tayari Afrika imeanza kuiona
kupitia kituo cha runinga cha Channel O japo television za Tanzania bado hazijaupata.

Akiongea katika kipindi cha Power Jams ya East Africa Radio, Diamond ameeleza kuwa aliwatumia video hiyo mapema lakini hakuwaambia kuanza kuicheza. Lakini amewahakikishia mashabiki wake kuwa video hiyo itaanza kuonekana rasmi kwenye vituo vingine vya kimataifa kuanzia Jumatatu ya wiki ijayo.

Platinumz ambaye ameachia wimbo mwingine mpya wiki unaoitwa Mdogo Mdogo ameeleza sababu za kuachia nyimbo mbili kwa wakati mmoja.


“Nimeplan kuachia wimbo wa kimataifa na wa asili ya nyumbani na sababu ya kufanya hivyo, unajua watanzania tulivyo ukitengeneza nyimbo ya international yenye asilimia 50 ya vizungu usifikiri kila mtu ataipenda. So na mimi market target yangu ilikuwa sehemu nyingine kwa sababu nafanya hii kazi nyumbani lakini nataka soko la nje.” Alisema Diamond
Primary source:      East Africa Radio
Secondary Source: Sammisago.com
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment