{VIDEO 18+}.MATEJA 'WAKIFANYA YAO' HADHARANI KWEUPEEE....BILA KUTUMIA KINGA..




UTEJA NI ISHU NYINGINE MDAU..MANA WAWEZA FANYA KITU AMBACHO KWA AKILI YA KAWAIDA NI JAMBO LA AIBU SANA LAKINI UKAJIONA UPO SAWA SAWIA...KHALI HII NDIO ILIWAKUTA MASWAHIBA KWENYE VIDEO HII BAADA YA KUWA STIMU NA KUJIKUTA WAKIFANYA YAO HASHARANI KWEUPE NA MBAYA ZAIDI PASI KUTUMIA KINGA...                 UNGA/MADAWA YA KULEVYA/SEMBE NI HATARI KWA MAISHA YAKO..SHARE UJUMBE HUU NA WENZAKO                                      WAKUBWA TU. KUCHEKI VIDEO HIYO.BOFYA HAPA
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0717342094,Email.bachemao@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachemao@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment