PRODUCER DUPPAH AFUNGUKA;SOMA HAPA



Mmiliki wa studio ya touch one recordz yenye makazi yake jijini dar es salaam..Aliye tengeneza nyimbo mpya ya CRISS WA MARYA iitwayo USINIHUKUMU...afunguka juu ya mtu asiye mfahamu kiundani kutumia moja ya sing zake kwenye ngoma zao na kuendelea kuzusha kuwa touch ipo kilombero nasii dar..Duppah;"Nashangaa mtu anakaa chini na kutumia ubunifu wa mwenzie jina niliachilia mbali nw wanatumia hadi sing zang ..." Producer huyo alimaliza na neno hili.."MIMI MAJI WATANIKOGA"
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0717342094,Email.bachemao@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachemao@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment