Jack Wolper amuonesha mchumba wake wa sasa.

#mr255:Jack Wolper amuonesha mchumba wake wa sasa.  Wolper ameanza kuchukua headline mwaka huu baada ya kupost picha kwenye instagram kuonesha mpenzi wake mpya  unaweza ukawa unajiuliza ni kwanini wasanii au mastaa wa kibongo hawana uamuzi wa kuwa na mtu mmoja katika uhusiano,Wolper kipindi cha nyuma akiongea na Mr255 alisema kwasababu ya kutokuaminiana pia kila mmoja akiwa na pesa ni shidaa hii.  Sasa kwenye instagram amepost picha hi na kuandika #nyt nyt en tnx all my followers kwaku like en coment.lv u all.kiss 2 ma boo boo @geemodel   Unaweza ukashea hii popote pale na wengine wafahamu..!!  Kaa nami  kupitia whatsupp tufahamiane zaidi mtanzania mwenzangu 0657188895.
Wolper ameanza kuchukua headline mwaka huu baada ya kupost picha kwenye instagram kuonesha mpenzi wake mpya

unaweza ukawa unajiuliza ni kwanini wasanii au mastaa wa kibongo hawana uamuzi wa kuwa na mtu mmoja katika uhusiano,Wolper kipindi cha nyuma akiongea na Mr255 alisema kwasababu ya kutokuaminiana pia kila mmoja akiwa na pesa ni shidaa hii.

Sasa kwenye instagram amepost picha hi na kuandika ‪#‎nyt‬ nyt en tnx all my followers kwaku like en coment.lv u all.kiss 2 ma boo boo @geemodel

Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment