AY (@AyTanzania) 2014 ANAKUJA HIVI ATAFUNGA MWEZI January KWA WIMBO HUU “AHSANTE” SOMA ZAIDI HAPA




Kufanya kazi kwa bidii na kwa kujituma kwenye kile ukipendacho kwa upande mmoja au mwingine ndiyo siri kubwa ya mafanikio…Tasnia ya Muziki wa Tanzania inaendelea kufanya vizuri, na hii inathibitishwa na wasanii wanaojituma na kupenda kila wafanyacho kuendelea kufanya vizuri. Mzee wa Commercial,Ambwene Yessaya mostly known as AY yupo jikoni ambapo anapika ngoma yake mpya itakayofahamika kama “AHSANTE” ambapo anatarajia kuiachia mwisho wa mwezi huu wa kwanza 2014.
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment