AIBU;ROSE MHANDO KUMBE NI TAPELI,SOMA HAPA

ROSE MHANDO POPOTE PALE ULIPO NAKUTAFUTA LIPA PESA ZANGU. KUMBUKA ULIPOKUJA KUKOPA ULIDAI INAUGULIWA NA MTOTO. KIUNGWANA NILIPATWA NA MOYO WA IMANI. SS MWAKA UNA MAANA HUNA HIZO M3? NA UKUMBUKE ULISEMA NIWEKE LIBA. NIKWAMBIA NIMEOKOKA SITAKI LIBA. NIPE PESA YNG MILIONI 3 NIMEKUVUMILIA SANA. NAMI NINAO NDG NA WANAHTAJI MSAADA. WNG. MBONA MNAARIBU JINA LA WOKOVU, UWAMINIFU KITU KIKUBWA SN. YYT ATAKAYESOMA UJUMBE HUU AMWAMBIE ROSE MHANDO. NAJUWA PESA ANAYO BALI ANA PEPO WA DHURUMA. BORA NINGEZITOA KWA YATIMA. NIPE PESA ZANGU.
Photo: ROSE MHANDO POPOTE PALE ULIPO  NAKUTAFUTA LIPA PESA ZANGU. KUMBUKA ULIPOKUJA KUKOPA ULIDAI INAUGULIWA NA MTOTO. KIUNGWANA NILIPATWA NA MOYO WA IMANI. SS MWAKA  UNA MAANA HUNA HIZO M3? NA UKUMBUKE ULISEMA NIWEKE LIBA. NIKWAMBIA NIMEOKOKA SITAKI LIBA. NIPE PESA YNG MILIONI 3 NIMEKUVUMILIA SANA. NAMI NINAO NDG NA WANAHTAJI MSAADA. WNG. MBONA MNAARIBU JINA LA WOKOVU, UWAMINIFU KITU KIKUBWA SN. YYT ATAKAYESOMA UJUMBE  HUU AMWAMBIE ROSE MHANDO. NAJUWA PESA ANAYO BALI ANA PEPO WA DHURUMA. BORA NINGEZITOA KWA YATIMA. NIPE PESA ZANGU.
Like · ·
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment