(18+)MWANADADA Beyonce ABUNI VAZI AMBALO HAPA BONGO MWANAMKE AKILIVAA MCHANA LAZIMA APIGIWE MILUZI...!!! MCHEKI YEYE MWENYEWE KALITINGA HAPA




HIVI kwa mfano akatokea mdada hapa Bongo akashonesha vazi kama hili akavaa na kukatiza manzese au ubungo mchana kweupeeeeeee...! Kitatokea nini?.
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment