{18+} BINTI WA KIGOGO APIGA PICHA ZA UCHI ILI APATE MABWANA,INGIA HAPA KUZIONA...

Huyu binti inadaiwa ni mtoto wa mwanajeshi tena afisa mkubwa..Inadaiwa amejipiga hizi picha za uchi ili apate mabwana,baada ya kugundua zimevuja ametoweka mjini...BOFYA HAPA
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment