NEW SONG/RAMA CHIBYA-SIWEZI

Track Mpya ya msanii chipkizi ambae ndio anatoka na hii ni track yake ya kwanza,,,sapot yako ni muhimu kwake ili kufikia malengo yake,,,,anaitwa Rama Chibya  
            Track -  Siwez
             Studio - K Recods
              Prod -  Lollipop           

Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment