HAPPYBIRTHDAY AMBWENE YESAYA "AY"

Leo ni siku ya kuzaliwa mmoja ya wanamuziki ambao ni mabalozi wakubwa wa muziki wa Kikwetu kwetu, Ambwene Yesaya "AY" anasherehekea siku yake ya kuzaliwa huku akiwa ni kati ya wanamuziki ambao wamepata sifa ndani na nje ya nchi. Tunamtakia kila la heri AY siku ya leo na kumpongeza kwa kuonyesha namna juhudi na kujituma zinavyoweza kuwasaidia wasanii wetu.
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0717342094,Email.bachemao@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachemao@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment