[PHOTO] Jackline Wolper Kumuenzi Kanumba hivi Karibuni ...

                                                            

Msanii wa filamu Tanzania maarufu kama Jackline Wolper hivi karibuni amepanga kuachia filamu yake nyingine mpya ambayo itakuwa ikimuenzi marehemu Steven Kanumba.
Wolper aliyasema hayo na kuwasihi fans kwenda katika viwanja vya Leaders Club kwa ajili ya kuangalia uzinduzi filamu hiyo.

Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment