HIVI NDIVYO MCHEKESHAJI ''Masai Nyotambofu'' ALIVYOPOKELEWA NA WAMASAI JANA 29/04/2013 NA KUZAWADIWA ZAWADI KIBAO, CHEKI HAPA

Kipenzi Cha watoto
Mchekeshaji gwiji katika uigizaji wa lafudhi ya kabila la wamasa Gilliady Severine (..Masai Nyotambofu..) Pichani kushoto Akiwa kwenye pozi la kuelekezana vitu flani na mwenyeji wake ''Lomayana'' kulia.
Jana tarehe 29 APRIL 2013 Masai Nyotambofu kutoka kundi la VITUKO SHOW Lenye makaazi yake jijini Dar Es Salaam Ambalo kwa sasa limeweka kambi jijini Tanga kwa takribani mwaka mmoja, Jana msanii huyo alitembelea maeneo ya HALE nje kidogo ya mji, Safari hii ilikua ni mualiko Rafiki zake wa kimasai walionyesha kumpenda sana kwa anachokifanya katika utendaji wa taalima yake ya uchekeshaji, Wamasai walirahi sana alivyotimiza ahadi ya kufika maeneo hayo. Walimzawadia mavazi hatimaye akayavaa palepale na kupiga nao picha kama kawaida. Mbali na hivyo hawakuishia hapo walimpa mualiko mwingine Kijijini kwao morogoro mwenyezi mungu akijaalia mwezi wa sita Masai Nyotambofu Anatakiwa kutia tim masaini maana wengi wana hamu ya kumuona laivu bila chenga. Safari ya Nyotambofu huko HALE ilikua safi sana na mapokezi mazuri mashabiki wengi walipenda sana shangwe za mapokezi hayo.
Masai Nyotambofu Mkali wa lafudhi ya kimasai Tanzania.



Nyuso za Furaha mimi Fans wangu.




 PICHA NA Mwandishi wa masainyotambofu.blogspot.com
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0717342094,Email.bachemao@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachemao@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment