NYIMBO YA MAISHA NI WATU YA VUMBE SASA INAPATIKANA KWENYE COLLAR TUNE...

MAISHA NI WATU ipate ktk collar tune ya simu yako kwa kuandika..22871 tuma kwenda..15007. kwa mtumiaji wa tigo..kama ni airtel andika 2969286 kisha tuma kwenda..15578...tumpe support Vumbe kwa sababu nyimbo ya maisha ni watu ni nzuri sana na ina ujumbe kwako..
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment