LIKE FACEBOOK FAN PAGE YA BLOG HII UPATE UPDATE ZOTE ...

HABARI KWA WADAU NA WAFATILIAJI WA BLOG HII www.bachema.blogspot.com,HII http://www.facebook.com/BachemaTz?ref=hlNDIO BLOG FAN PAGE AMBAYO UKIINGIA NA KUI LIKE UNAPATA UPDATE ZOTE ZA BLOG HII YAANI NYIMBO MPYA ZOTE ZINAZOINGIA NA HABARI ZOTE ZINAZOINGIA KWA BLOG HII.FACEBOOK FAN PAGE YA BLOG HII INAITWA Bachema Tz...ASANTENI SAANA   INGIA HAPA KISHA LIKE http://www.facebook.com/BachemaTz?ref=hl
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment