[Picha] Hatimaye Mwigizaji Lulu Aachiwa Kwa Dhamana Leo...



        Habari zilizotufikia hivi punde ni kuwa Mahakama Kuu ya Tanzania imemuachia kwa dhamana msanii wa maigizo wa hapa nchini, Elizabeth Michael ( Lulu ) aliyekuwa mahabusu katika gereza la Segerea jijini Dar es salaam kwa mashtaka ya kumuua msanii mwenzie Steven Kanumba [R.I.P].
Wiki iliyopita mawakili wa muigizaji huyo waliwasilisha maombi ya dhamana kwa mahakama kuu ya Tanzania.
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment