Picha chafu za Wabongo zazidi Kuzagaa Mtandaoni-Tuwe Makini Jamani





Picha sizizo na Maadali za wabongo kipindi cha hivi karibuni zimezidi kuzagaa mitandaoni ...Hii inachangia kuharibu maadili yetu mazuri ...Hizo picha hapo juu ni moja za picha mbaya ambazo zinazagaa kwa sasa katika mitandao na blogs mbali mbali...kama wewe Mdau unatoa ushauri gani ili kukomesha uchafu huo?
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment