PHOTOS:DIAMOND KUPIKA NGOMA MPYA LEO

RYT NOW NDANI YA AM-RECORDZ NA MANECK

Leo tangia nimeamka nilikuwa na Mzuka wa kufanya ngoma...
Nikaona sio kesi ngoja nimvutie waya Maneck...
Eeeeh! nasasa hali iko hivi hapa Am Rec.
Ni moja ya wimbo wa tofauti sanaaaa..
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment