NEWS/Tanzania Gospel Music-Blog mpya

http://tanzaniangospelmusic.blogspot.com/ Tembelea blog hii upate baraka na mafundisho ya Yesu kristo Pia unaweza ku like page yao ya facebook kupata habari zao kwa urahisi bofya hapa http://www.facebook.com/pages/Tanzania-Gospel-Music/395590647192836?fref=ts ...mbarikiwe
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment