Lady Jaydee Aanza Safari Yake Kuelekea Mlimani Kilimanjaro...

     Kama unakumbuka mwishoni mwa mwaka jana, mwanamuziki na kiongozi wa Machozi Band, Lady Jaydee alitangaza kupanda Mlima Kilimanjaro mapema mwaka huu wa 2013 ikiwa ni sehemu ya kuwashawishi watanzania na fans wake kuhusu utalii wa ndani, sasa Lady Jaydee ameanza safari hiyo ya kuelekea Mlima Kilimanjaro na siku ya Jumatatu ndo ataanza kuupanda mlima wenyewe.




Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment