Diamond Aanza Mwaka Vibaya-Show ya Wasafi yaingia Kimavi


Diamond Ameanza Mwaka Vibaya baada ya Show yake ya Jana Pale Maisha Club kwenda Asivyotegemea Baada ya Kundi La Vijana wasio Julikana Kuanzisha Vujo Diamond Alivyo Panda tu Jukwaani Kutoa Show...Chupa za maji na Pombe zilirushwa Jukwaani na Kumjerui yeye pamoja na Mpiga Picha wake na kupelekea Diamond Kusimamisha Show kwa Muda...Baadhi ya watu walipoteza Vitu vyao vya samani ikiwemo chani na Cameras
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment