NAFASI YA KAZI:KAMA WE NI PRODUCER INAKUHUSU..

Studio ya kurekodi mziki PURE MUSIC PRODUCTION{PURE RECORDS}inatafuta full time producer..Kama unajua unauwezo wa kufanya kazi studio iliyokamilika piga simu..0654449933.By Utawala.
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment