Hongera Dj Choka Kwa Kupata Mtoto Wa kiume



The Greatest Dj in Town almaarufu kwa jina Dj Choka sasa na yeye ni miongoni mwale amabao wamo katika chama la madingi. Kwa taarifa zilizotufikia asubuhi ya leo Dj Choka na Girlfriend wake wameeleza furaha yao leo kwa kuweza kupata Mtoto wa Kiume.
Kupitia ukurasa wake wa Twitter dj Choka ameonyesha Furaha yake na kumpongeza baby mama wake kwa kuweza kumpatia kidume hicho ndani ya familia yake.
  
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment