‘BADRA’ KUJA NA NGOMA MPYA, AAMUA KUMSHIRIKISHA MSANII MKUBWA WA HIP HOP…!!

MSANII wa filamu pekee ambaye anafanya muziki wa Hip Hop Tanzania Latif Idabu ’Badra’, ameuambia mtandao wa DarTalk, kuwa leo anatarajia kuingia studio kwa ajili ya kurekodi ngoma yake mpya, ingawa aliweka wazi kuwa bado hajajua aipe jina gani hadi sasa lakini pia anatarajia kumshirikisha msanii mkubwa wa Hip Hop.

Msanii huyo ameweka utofauti kidogo kwani wasanii wengi wanaotokea kwenye filamu wanafanya muziki unaofanana, kitu ambacho kinafanya watu wanashindwa kuwatofautisha na wanahisi wanaingia kwenye tasnia ya muziki kwa lengo la kutupiana maneno badala ya kuitendea haki tasnia hiyo.
Share on Google Plus

About Bachema

Blog hii inamilikiwa na Bachema Media,Kwa Biashara na Matangazo Wasiliana nasi kwa Tigo:0716687646,Email.bachematz@gmail.com.kama una wimbo pia unaweza kutuma kwenye email.bachematz@gmail.com.Karibu utangaze nasi kwa Bei Nafuu Kabisa.
    Blogger Comment
    Facebook Comment

0 comments :

Post a Comment